MAZISHI
ya Carista Charles Makoi, 52, (pichani), ambaye alikuwa mke wa
mfanyabiashara bilionea jijini hapa, Charles Makoi yamefanyika huku
shilingi milioni 200 zikisemekana kuteketea kwa bajeti.
Mfanyabiashara
maarufu jijini hapa, Patrick Ngiloi ambaye ni mmiliki wa vituo vya
mafuta vya Kampuni ya Panone ndiye aliyekuwa mwenyekiti wa kamati ya
mazishi hayo.
Chanzo
kilisema kuwa, wachangaji wakubwa walikuwa wafanyabiashara wakubwa
kutoka mikoa ya kaskazini mwa Tanzania, ikiwemo Arusha, Kilimanjaro na
Tanga.“Wengi waliowahi kuchanga ni wafanyabiashara wa mikoa hiyo
niliyokutajia. Lakini tulidhamiria bajeti iwe ya milioni mia mbili.
Unajua shughuli ni shughuli siku zote.
Comments
Post a Comment
toa maoni yako hapa pia usisahau kuweka coment