ZIKIWA zimebaki siku tano kamili kuwaka kwa moto wa burudani ndani ya Dar Live, Desemba 25, mwaka huu, staa wa muziki wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul ‘Diamond Platnumz’ ameweka wazi kuwa siku hiyo atawatambulisha rasmi madansa wake wapya.
Akizungumza katika mahojiano na Global TV
Online yaliyofanywa Alhamisi ya wiki hii, Diamond alifunguka kuwa siku
hiyo atawaonyesha Watanzania kama anaweza kufanya shoo kubwa
ikatambulika kimataifa.
“Niwaambie kuwa mashabiki wangu siku hiyo nitatambulisha madansa wapya. Wategemee kushushudia nikipiga nyimbo zaidi ya 20 bila kupumzika huku nikiwa na wale wote ambao nimeshirikiana nao,” alisema Diamond.
Usiku huo uliopewa Usiku wa Wafalme, atakuwepo pia mkali kunako muziki wa Pwani, Mfalme Mzee Yusuf ambapo siku hiyo ataungana na kundi lake la Jahazi Modern Taarab na kudondosha ngoma kali kibao.
“Niwaambie kuwa mashabiki wangu siku hiyo nitatambulisha madansa wapya. Wategemee kushushudia nikipiga nyimbo zaidi ya 20 bila kupumzika huku nikiwa na wale wote ambao nimeshirikiana nao,” alisema Diamond.
Usiku huo uliopewa Usiku wa Wafalme, atakuwepo pia mkali kunako muziki wa Pwani, Mfalme Mzee Yusuf ambapo siku hiyo ataungana na kundi lake la Jahazi Modern Taarab na kudondosha ngoma kali kibao.
Comments
Post a Comment
toa maoni yako hapa pia usisahau kuweka coment