Klabu ya Arsenal imetoa picha zinazoonyesha uharibifu
uliofanywa na mashabiki wa klabu ya Galataray wakati wa mchezo wa ligi
ya mabingwa barani Ulaya uliochezwa usiku wa kuamkia jana huko jijini
London.
Mashabiki wa Galatasaray walionyesha vitendo vya fujo baada ya mambo kwenda tofauti uwanjani kutokana na timu wenyeji kuonyesha uwezo mkubwa dhidi ya kikosi chao na hatimae kufungwa mabao manne kwa moja.
Mbali na uharibibu huo pia mashabiki wa Galatasaray walirusha mafataki uwanjani kwa kuashiria hasira zilizokuwa zinawakabili kutokana na walichokiona katika mchezo huo.



Mashabiki wa Galatasaray walionyesha vitendo vya fujo baada ya mambo kwenda tofauti uwanjani kutokana na timu wenyeji kuonyesha uwezo mkubwa dhidi ya kikosi chao na hatimae kufungwa mabao manne kwa moja.
Mbali na uharibibu huo pia mashabiki wa Galatasaray walirusha mafataki uwanjani kwa kuashiria hasira zilizokuwa zinawakabili kutokana na walichokiona katika mchezo huo.



Comments
Post a Comment
toa maoni yako hapa pia usisahau kuweka coment