Picha: Tamasha la Serengeti Fiesta 2014 Lasambaza Upendo wa Kutosha kwa Wakazi wa Musoma

 

Wasaniii walioshiriki tamasha la Fiesta 2014 wakiwa na mishumaa jukwaani wakisambaza upendo na kuwafariji wale wote waliopotelewa na ndugu zao,waliojeruhiwa katika ajali iliyotokea  hivi karibuni wilayani Butiama mkoani Mara,ambapo watu zaidi ya 40 walipoteza maisha na wengine kujeruhiwa vibaya.
 Sehemu ya umati wa wakazi wa mji wa musoma wakiwa ndani ya uwanja wa Karume,wakati tamasha la Fiesta 2014,likiendelea huku shangwe za hapa na pale zikiwa zimetawala kila kona ya uwanja.
 Madansa wa msanii Rachael wakionesha umahiri wao wa kucheza jukwaani
 Msanii Rachael akiimba kwa hisia jukwaani kwenye tamasha la Fiesta 2014 ndani ya uwanja wa Karume,mjini Musoma.
 Mmoja wa wasanii mahiri wa muziki wa kizazi kipya,Barnaba ambaye kwa sasa anatamba na wimbo wake mpya ujulikanao kwa jina la Waharade akiwaimbisha wakazi wa mji wa musoma waliojitokeza kwa wingi kwenye tamasha la fiesta 2014
 Mmoja wa wasanii mahiri wa muziki wa kizazi kipya,Barnaba ambaye kwa sasa anatamba na wimbo wake mpya ujulikanao kwa jina la Waharade akiwaimbisha wakazi wa mji wa musoma waliojitokeza kwa wingi kwenye tamasha la fiesta 2014
 Mmoja wa wasanii kutoka kundi la Weusi ,Nick wa Pili akiwarusha wakazi wa mji wa Musoma  kwenye tamasha la Fiesta 2014,lililofanyika ndani ya uwanja wa Karume.
 Sehemu ya wakazi wa Musoma waliojitokeza kwenye tamasha la Fiesta usiku huu ndani ya uwanja wa Karume
 Nick wa Pili akikamua jukwaaani
 Shilole akiimba kwa hisia jukwaani.
  Mwanadada machachari awapo jukwaani,Shilole akiimba kwa madaha kabisa kwenye jukwaa la Fiesta ndani ya uwanja wa Karume mjini Musoma.
Mmoja wa wanamuziki mahiri ,Christian Bella ambaye kwa sasa anatamba na wimbo wake wa nani kama Mama,akiwaimbisha wakazi wa musoma waliojitokeza kwa wingi kwenye tamasha la Fiesta .
 Pichani kati ni msanii wa muziki wa kizazi kipya Rachael akiwa sambamba na madansa wake wakilishambulia jukwaa la fiesta vilivyo  ndani ya uwanja wa Karume mjini Musoma
 Mashabiki wakishangilia burudani iliyokuwa ikitolewa na wasanii mbalimbali jukwaani

Comments