Lulu Michael adaiwa Kuwa Na Ubabe Na Kisirani Cha Kutodumu Na Wanaume..... Tajiri Wa Madini Asalimu Amri.
Star wa filamu nchini aliyejaaliwa mvuto wa kipekee, Lulu Elizabeth Michael anadaiwa kutodumu na mwanaume sababu ya kuendekeza ubabe na kutaka kum-control mwanaume anayekuwa naye.
Inadaiwa Lulu hataki mchezo, mwanaume akishakuwa nae basi lazima ahakikishe hafurukuti. Taarifa zinadai kuwa
miezi ya hivi karibuni alikuwa na jamaa mmoja mdogo kimapenzi akammwaga
na baada ya muda akawa anatoka na tajiri mmoja wa madin toka
Arusha lakini tajiri huyo alinyoosha mikono juu baada ya Lulu kama
kawaida kuruhusu majeshi yake yam-control jamaa huyo.
Chanzo kimoja kikizungumza kwa sharti la kutotajwa jina kimesema:
Chanzo kimoja kikizungumza kwa sharti la kutotajwa jina kimesema:
" Lulu ni mtu mwenye kisirani kwa wanaume, hadumu nao, wengie wanaokuwau nae
ni wale wavumilivu sana. Nadhani ana matatizo ambayo yanahitaji mtaalam
wa saikolijia ya mahusiano, akizinguliwa tu hachelewi kuvunja simu na
kurejesha kila kitu alichokuwa amepewa"

Comments
Post a Comment
toa maoni yako hapa pia usisahau kuweka coment