MWENYEKITI Msaidizi wa
Bongo Movie Unity, Mahsein Awadh ‘Dk. Cheni’ amesema amekumbuka na
kutamani kurudisha Kundi la Sanaa ya Maigizo la Kaole ‘Kaole Sanaa
Group’ liwe na nguvu kama zamani.
Dk. Cheni alisema japo kundi hilo limeonekana kupoteza mvuto wake wa
awali, lakini anaamini wasanii wengi wanaofanya vizuri kwenye tasnia ya
filamu kwa sasa wametoka katika kundi hilo maarufu.
Hata hivyo, pamoja na kupotea kwa kundi hilo, Dk. Cheni anatamani sana kulirejesha kwenye ulingo wa sanaa na kwamba kuna mikakati anayoiandaa ili kukamilisha azimia hiyo.
“Naitamani Kaole ya zamani, nahisi kama kuna vionjo vinakosekana siku hizi. Wasanii wengi wenye majina makubwa kwa sasa wametoka kwenye kundi hilo, lakini nitajitahidi kulirudisha, naamini nitafanikiwa,” alisema Dk. Cheni.
Hata hivyo, pamoja na kupotea kwa kundi hilo, Dk. Cheni anatamani sana kulirejesha kwenye ulingo wa sanaa na kwamba kuna mikakati anayoiandaa ili kukamilisha azimia hiyo.
“Naitamani Kaole ya zamani, nahisi kama kuna vionjo vinakosekana siku hizi. Wasanii wengi wenye majina makubwa kwa sasa wametoka kwenye kundi hilo, lakini nitajitahidi kulirudisha, naamini nitafanikiwa,” alisema Dk. Cheni.
Comments
Post a Comment
toa maoni yako hapa pia usisahau kuweka coment