"Mimi ni mwanamke wa miaka
30
tatizo kubwa linalonitatiza ni kuwa wakati wa kungonoka na mr. Nitajuaje
kama nami pia nimekojoa??ebu nijue shosti coz huwa napata mtihani
mkubwa sana sijui kama nishawahi "kukojoa" au la!
Kuna siku nyingine huwa napata raha up to the maximum yaani hadi nalia machozi kabisa sasa sijui huwa huko ndio "nakojoa" kwenyewe au ni mautamu tu?
Please i need the tips za kuniwezesha kutambua "kukojoa"thanx mumy! yours raht!"
Kuna siku nyingine huwa napata raha up to the maximum yaani hadi nalia machozi kabisa sasa sijui huwa huko ndio "nakojoa" kwenyewe au ni mautamu tu?
Please i need the tips za kuniwezesha kutambua "kukojoa"thanx mumy! yours raht!"

Comments
Post a Comment
toa maoni yako hapa pia usisahau kuweka coment