MAMBO YALIKUWA HIVI..........
| WASAFIIIIIIIIII |
| HAPA NDIO KAZI ILIPOAZIA |
| Minataka kesho....... |
| Siwasikiii watu wangu wa KAHAMA............. |
| Kama kawaida yake hakuwatenga |
| PIGA KELELEEEEE |
| KIZAI ZAI |
| KAHAMA....Tuendele Ama Tusiendeleeeeeee.........???? |
| mzuka ulikolea zaidi shati likawekwa pembeni |
| Tumeelewana Kahama |
| mi nataka kulewa lewaaaaaaaaa |
| MAKAMUZI MWANZO MWISHO |
| MWISHO WA SIKU NDIO KAMA HIVYO |
Comments
Post a Comment
toa maoni yako hapa pia usisahau kuweka coment