![]() |
| Winfrida Dominique |
Washiriki wa shindano la Miss Universe 2012
watakuchuana December 19 kwenye ukumbi wa Planet Hollywood Resort and
Casino jijni Las Vegas, Nevada.
Unaweza kumpigia kura mwakilishi wa Tanzania katika shindano hilo Winfrida Dominique kwa kubonyeza link hii.
Unaweza kumpigia kura mwakilishi wa Tanzania katika shindano hilo Winfrida Dominique kwa kubonyeza link hii.
http://missuniverse.com/members/profile/652697/year:2012

Comments
Post a Comment
toa maoni yako hapa pia usisahau kuweka coment