
Mshindi
wa shindano la Epiq Bongo Star Search 2012 (EBSS),Walter Chilambo
(Dar) akikabidhiwa sanduku lake lenye kitita cha shilingi milioni 50
usiku huu ndani ya ukumbi wa Diamond jubilee,katika shindano hilo
lililovuta hisia za wengi,mshindi wa pili ameibuka mwanadada Salma
Abushiri (Zanzibar) na watu ni Wababa Mtuka (Dar)

Baadhi
ya mashabiki wa mshindi wa shindano hilo la EBSS,Walter Chilambo
wakishangilia kwa shangwe na vifijo mara baada kutamkwa yeye ndiye
kinara katika kilele cha shindano hilo lililovuta hisia za watu wengi

Mkurugenzi
wa kampuni ya Benchmark Productions Limited, na jaji mkuu wa Shindano
la Epiq Bongo Star Search 2012 (EBSS), akiwa amemkumbatia mshindi wa
shindano hilo Walter Chilambo usiku huu ndani ya ukumbi wa
Diamond,Chilamba ameibuka na kitita cha shilingi Milioni 50
WALTER CHILAMBO ndiye mshindi
wa Shindano la Epic Bongo Star Search (EBSS) 2012. Kufuatia matokeo
hayo Kalambo
amejinyakulia kitita cha Shilingi Milioni 50 za Kitanzania kutoka kwa
wadhamini
wakuu wa shindano hilo kampuni ya Simu za Mkononi ya Zantel.

Washiriki
wa Washindano la EBSS 2012 ambao wamefanikiwa kuingia fainali ya
shindano hilo wakiwa jukwaani usiku wa jana wakati wa kuanza kwa fainali
hizo. Ni ndani ya Ukumbi wa Diamond Jijini Dar es Salaam. Mshindi
kuondoka na kitita cha Shilingi Milioni 50 za kitanzania.
Comments
Post a Comment
toa maoni yako hapa pia usisahau kuweka coment