Viongozi wa Afrika wamewasihi
wapiganaji mashariki mwa Jamhuri ya Demokrasi ya Congo kuacha
mashambulio.
Viongozi hao piya walimsihi Rais wa Congo, Joseph Kabila, kushughulikia malalamiko ya wapiganaji.
Viongozi wane walihudhuria mkutano huo - Rais Paul Kagame wa Rwanda hajakuwepo.
Walipendekeza kuweka kikosi cha pamoja katika uwanja wa ndege wa Goma kitachokuwa na wanajeshi kutoka Tanzania, jeshi la Congo na M23.
Rwanda inashutumiwa kuwa inawasaidia wapiganaji wa M23 - shutuma inazokanusha.
Baada ya kuuteka mji wa Goma, wapiganaji wamesonga ndani zaidi kwenye ardhi iliyokuwa ikidhibitiwa na serikali.
Mashirika ya misaada yanaonya kuwa hali ya wakaazi inazidi kuwa mbaya.
Comments
Post a Comment
toa maoni yako hapa pia usisahau kuweka coment