REDD'S ORIGINAL YATANGAZA ZAWADI KWA WASHINDI WA FAINALI YA MISS TZ 2012.......


Hashim Lundenga, Victoria Kimaro Meneja wa Kinywaji cha Redds, Victoria Kimaro...
Warembo wanaowania taji la Redd's Miss Tanzania 2012
wakiwa katika picha ya pamoja na Hashim Lundenga, Victoria Kimaro....

Leo hii tunapenda kuchukua nafasi hii kuwatangazia rasmi kuwa katika fainali ya Redds Miss Tanzania mwaka zawadi zitakuwa kama ifuatavyo:
1)   Mshindi wa Kwanza atapata zawadi ya pesa taslimu shs: 8,000,000/- pamoja na gari
2)   Mshindi wa pili atapata zawadi ya pesa taslimu shs: 6,200,000/-
3)   Mshindi wa tatu atapata zawadi ya pesa taslmu shs: 4,000,000/-
4)   Mshindi wa nne atapata zawadi ya pesa taslimu shs; 3,000,000/-
5)   Mshindi wa tano atapata zawadi ya pesa taslimu shs: 2,400,000/-
6)   Mshindi wa sita hadi wa 15 kila mmoja atapata shs: 1,200,000/-
7)   Washiriki wengine wote waliobaki kila mmoja atalipwa shs: 700,000/-

Comments