Taarifa ikufikie kwamba yule bondia mkongwe ambae ni mmoja
kati ya waliowahi kumiliki headlines za dunia sana Evander Holyfield
anatarajiwa kuja Tanzania.
PromotaMtanzania Jay Msangi kutoka Hall of Fame Boxing and Promotions Company ameongea na kusema hilo game limepangwa kuchezwa Uwanja wa Taifa April 27 2014 Uwanja wa Taifa ambapo Evander atapiga na na Francois Botha wa South Africa aliewahi kuwa bingwa mara mbili.
Jay amesema haijawa ngumu kumpata Evander kwa ajili ya pambano kwa sababu kampuni yake ina uzoefu wa miaka mingi na imeshaandaa mapambano zaidi 30 kwenye jimbo la Ohio Marekani, ni kampuni ambayo iko Marekani na hapa Tanzania.
Hata hivyo kwa mara ya kwanza hii kampuni August 30 2013 itamkutanisha bondia Francis Cheka na Mmarekani Derrick atakaekua bondia wa kwanza Mmarekani kuja kupigana Tanzania.
Siku hiyohiyo ya August 30 pia mabondia Mada Maugo na Thomas Mashari watashuhudiwa wakizichapa live.
PromotaMtanzania Jay Msangi kutoka Hall of Fame Boxing and Promotions Company ameongea na kusema hilo game limepangwa kuchezwa Uwanja wa Taifa April 27 2014 Uwanja wa Taifa ambapo Evander atapiga na na Francois Botha wa South Africa aliewahi kuwa bingwa mara mbili.
Jay amesema haijawa ngumu kumpata Evander kwa ajili ya pambano kwa sababu kampuni yake ina uzoefu wa miaka mingi na imeshaandaa mapambano zaidi 30 kwenye jimbo la Ohio Marekani, ni kampuni ambayo iko Marekani na hapa Tanzania.
Hata hivyo kwa mara ya kwanza hii kampuni August 30 2013 itamkutanisha bondia Francis Cheka na Mmarekani Derrick atakaekua bondia wa kwanza Mmarekani kuja kupigana Tanzania.
Siku hiyohiyo ya August 30 pia mabondia Mada Maugo na Thomas Mashari watashuhudiwa wakizichapa live.
Comments
Post a Comment
toa maoni yako hapa pia usisahau kuweka coment